National Taiwan Normal University
🇹🇼 Taiwan · Taipei

National Taiwan Normal University

Loại hình
Public university
Bậc học
Undergraduate & Graduate
Học bổng
Có hỗ trợ
Theo thành tích & nhu cầu — VNIS tư vấn chi tiết

Giới thiệu National Taiwan Normal University

Đại học sư phạm quốc lập, trung tâm đào tạo tiếng Hoa cho sinh viên quốc tế.

Học phí & học bổng

National Taiwan Normal University thuộc nhóm học phí đang cập nhật. Học phí và học bổng thay đổi theo năm học và theo ngành, vì vậy VNIS sẽ cung cấp con số cập nhật chính xác cho đúng chương trình bạn quan tâm khi tư vấn. Trường có các gói học bổng theo thành tích và nhu cầu tài chính dành cho sinh viên quốc tế.

🇹🇼Du học Đài LoanTổng quan quốc gia, điều kiện, chi phí & lộ trình du họcTìm hiểu →

Nộp hồ sơ apply National Taiwan Normal University

Để lại thông tin — chuyên viên VNIS sẽ liên hệ, đánh giá hồ sơ miễn phí và đồng hành cùng bạn tới khi nhập học. Bạn cũng có thể tạo tài khoản để theo dõi tiến độ hồ sơ.

Câu hỏi thường gặp

National Taiwan Normal University nằm ở đâu?

National Taiwan Normal University tọa lạc tại Taipei, Taiwan, thuộc nhóm public university.

Học phí và học bổng của National Taiwan Normal University thế nào?

Mức học phí thuộc nhóm "đang cập nhật". Học phí và học bổng thay đổi theo năm và theo ngành, nên VNIS cung cấp con số cập nhật chính xác khi tư vấn. Trường có học bổng theo thành tích và nhu cầu tài chính cho sinh viên quốc tế.

Làm sao để nộp hồ sơ apply National Taiwan Normal University qua VNIS?

Bạn điền form đăng ký ở cuối trang, chuyên viên VNIS sẽ liên hệ, đánh giá hồ sơ miễn phí và đồng hành cùng bạn tới khi nhập học. Bạn cũng có thể tạo tài khoản để theo dõi tiến độ hồ sơ.

Trường Taiwan khác

Xem tất cả trường Taiwan